SYLVIA

kama kuna kitu huwa sina bahati nayo ni mapenzi…ivi juzi nilipata kadem,kazuri.naishi kitengela,huyu dem tunaishi plot moja but anaishi na sistake mkubwa, kama wanaume wengine tulijuana tukikutana pale kwa tap ya plot tukichota maji ama saa zile gas imeisha huwa tunameet pale kwa corridor nikiwasha jiko…ama naenda kuomba kitunguu juu mostly mimi huwa napikia mtoto wangu asubuhi kabla niende hustle…sasa kadem huwa tumezoeana anaitwa Sylvia but juu sisi ni wakamba uwa namuita "silivu*.kuombana movie ndio zetu… sasa mwezi wa nane this year nilimshow nataka kuhama kite niende south b…aliboeka sana…ndio akanishow she is inlove with me…mimi huwa sikimbilii mambo nikamshow aache ni take time ya kuprocess io maneno.juu nmekua single for long nikahamua kupendana nae…ata nikaacha kuhama…dem ananipenda sana on top of all anapenda mkid wangu zaidi.hata nikitravel nikiacha mtoi wangu nae sina wasiwasi…kukamuana nayo huwa ni daily tu,though hajui vitu kama bj,kunyonywa punany n such nmefunza kidogo…kwanza anapenda tukifuck doggy sana.relationship yetu imekua poa until iv juzi juzi alianza kubehave weird. ananilenga ama akikam kwangu inabidi aangalie kama kuna watu…hapo nyuma tulikua tunaenda out saa ii hawezi kubali…mimi nkajua hapo kuna shida lakini mimi si type ya kusumbua wanawake…so sikuuliza juu after nikitaka punany ananiletea.nikiboeka ananitext kind words n thats all i need sasa shida iliingia juzi nilishinda day nzima hajanitext,majioni nikiwa nmechill text ikaingia inasema iv “babe io date utanipata huku”…nilishangaa sana but baada ya kujiuliza maswali nikajua huyo dem ananicheza
…sasa jana nilimwita kejan tuongee ndio akanishow alikua na chali kabla tumeet but aliponiona alinipenda zaidi…iliniuma coz nilikua nmeeka moyo wangu wote kwake…to cut the story short tumeamua tubaki mafriends juu apparently huu dem hawezi wacha huyo jamaa mwengine but still anaclaim ananipenda zaidi but mimi nilikataa coz swezi share dem na msee.but ajabu jana tulifuck na leo tumefuck but as friends but one thing for sure najua ananipenda but nivile mimi sifanyi r/ships kama izo

10 Likes

my man…utaandika story ikona happy ending lini?

11 Likes

hahaaaaaaaa you mean unatumia miwa kama walking stick ukijua vizuri tu utaikula ukiskia njaa???

9 Likes

btw how unlucky are you…I know am unlucky in so many things but umenishinda aki

2 Likes

Oswahili.dll corrected

2 Likes

acha zako kiswahili iko sawa

3 Likes

Just for fun

Hizi hekaya zako ziko chonjo… mtoto ako how old…unamuacha na nani ukienda job??

my daughter is 8 she ill turn 9 next month

1 Like

kiswahili yake ikona MASKIO ndio maana inaSKIA njaa

4 Likes

Of the whole story i wonder kama mlienda HIV test. Please go for one even if you didn’t when you started “kukamuana”

Hivyo ndio ukimwi husambazwa

BAHATI TU NDIO HAUNA LAKINI HEKAYA IKO SWAFI…

hatuko kirathi muzee

How about her mom?

1 Like

una bahati bado shuma inapata service

1 Like

Enyewe…

Kumbe wewe ni singo father @Saintonthebeathoe ?
Nice hekaya as usual, next time Nikifika 411 ama Bailey’s nitakutafuta.

1 Like

nice hekaya

read my hekaya inaitwa youngest single dad utajua yote

1 Like

sasawa ntakugonja…sanasana 411 hapo uwa kumetulia