Shosho mzee nje ya Tearoom

Kuna shosho flani hukuwa amenyoa anasimamanga nje ya gari za Mombasa hapo tearoom.Kuna elder amewahi muonja alete feedback,hizo ass ni kubwa sana🔥

2 Likes

Really?

7 Likes

hii mwaka tulisema tunaachana na malaya

6 Likes

Wewe ujaribu urudi na hekaya. Meffi. Lakini siwezi taka kuona hio mattercore na hizo creases. Chances thighs ziko black

Tamu kama sunguch, nina namba yake.

2 Likes

11 Likes

Nilikuwa nasoma faster sana nikaona ni kama umesema una mimba yake. My bad.

19 Likes

Tuma pls

Sakaja should give that woman an award and a pension banae. She is the face of Tea Room Stage. Amepatia wasafiri wengi warm welcum to Nairobi.

9 Likes

…unadai kukakula

1 Like

Mark muga tulia


6 Likes

Watu wa Jane Njenga tunawaonea nje ya 18 :green_emoji: Huyu shosho inasemekana ameosha wanaume rungu for almost 4 decades na bado amekomboa kwa ploti

11 Likes

Yaani ata description tu ni turnoff. Vijana mbadilike ni mwaka mpya

5 Likes

Elders mlikuwa mkilima huyu granny juu ya hio haga.

12 Likes

…elder huyo mama wa matako kubwa hapo juu ndio anafanya ukose usingizi, ukiwaza na kuwazua…wueh!!!

5 Likes

Ghaseer utawachaje umalaya na ulirukia mwaka kwa brothel in thika?

6 Likes

Is there any grip left after 40yrs of getting plowed

6 Likes

The one on the left alikuwa ananyima kila time nikimwomba. Siku Moja nikamnunulia lunch. Afterwards tuliandabkwa room akanipanulia those giant thick soft thighs. Nilikula kama mwenda wazimu. By the time I left the room my feet were shaking mapaka kutembea ilikuwa ngumu. We had several meet ups after that alafu nikachoka.

11 Likes

Unanyimwa na lanye??

23 Likes