Prophet alimwaga ndani. Mali soft

kuna elder alisema hapa juzi amekua dedicated sana na church siku hizi… Don’t let your wife or gilfriend get too close to the pastor. Utadinyiwa…


Bibi ya Pastor…

Pastor anakula sadaka sawa sawa.



3 Likes

sura nzuri lakini kama hakuna ndiasa kubwa wacha ikae

2 Likes

Ndiasa ya bibi ni Kubwa lakini sura ni kiatu. MWK ako na sura but ndiasa ni flat. So he has done a bit of complementing

9 Likes

Im convinced hakuna watu wajinga hii dunia kama some christians. Pastor kazi yake ni kuwapostia german machines kibao na probably watu wengi huenda hiyo church ni sufferers wa soweto… na bado mnarudi mkitoa sadaka. Hawa watu wanafaa kua seriously studied

9 Likes

Am sorry to see even my own family members, wameingia hii cult, fasting , mara praying in the midnight, nikiwa ocha December I stay away from them, churches are deadly

5 Likes

Religion is more intoxicating than all types of drugs abused by human beings. Once you go that route, there’s no comeback.

1 Like

An average kenyan is a dupe.

Pia wewe dinya bibi ya pastor.

Watoe porno ya threesome.

Singo matha wanakuwanga wanoma…unaona amesha anza kunyoa jayden same hairstyle na babake embobut member
…hakuna kuruka

1 Like

Elder unasema akiwa kama huyu tumwage ndani kabiza bila kuharibu wakati

2 Likes