Madem Wa Kuuza Simu

Mtu asiwai jaribu tomba hawa madem hufanya kwa hizi shops za kuuza simu tao…Ni warembo bt Kuma ni Kubwa kubwa…niweupe kwa uso na mapaja ni nyeusi kama Tar. Bure Kabisa

bila mbicha usituletee ujinga hapa , nongwe muzeee

vile uncle amesema hapo juu

niaje mtu wa shepart

I know two who are former moi girls whores waliolewa wakawekewa biz

Post kama hizi ndio zinafanya tuitishe demerit button @admin. Mtu kama huyu anarudi NV where he belongs.

Senzi.

kua mpole kama swearing in ya baba. wanakuja.

Vile watasema hapo chini…

wamombasa niaje

umenikumbusha mmoja nilimeet pale customer care ya samsung pale hitlon. Ile siku nilikamua alikuwa anashout username yangu ya instagram. Hadi wa leo hajui jina yangu real

Could you have forgotten how to count?
You’re one less!

:D:D:D:D…next time atapata full blast!

Poa sana mbloo, Vipi wewe?

Hao ni mannequin wa simu hata sijui ilikuwa unatafuta nini hapo tom mboya St.

I take your hekayas with several pinches of salt.

uliwalamba cloaca wote ndio ujue wamefanana? . Pundamilia

tumesema hatutaki fantasy za HITLON prissss

Chunga utaambiwa unatafuta black ice ya weekend