age 18-25 women

These are no women to marry. Kitu nataka kuoa after two failed marriages with 4 KIDS na ananiletea story za ati ole polos kuna event during easter nkt ,nachukua watoi wangu niwekee kwa nyumba niemploy mboch mwenye ntakua nakamua

1 Like

[ATTACH=full]2206[/ATTACH]

2 Likes

yaani hata the great UWESMAKENDE king of all momos of africa and kenya in particular anataka kuoa?

UNICORN, COOMER MZEE WEWE

EMALI AM HUMAN, BUT HUMAN NO MORE AM HE-MAN NATAFUTA SHE-RAH

tukutane mazishi ya Wanderi nitakupa Advice…si ulisema unakamu ama? punching boxing bag in preparation.ntaua m2 aki!

1 Like

Unataka kuoa mtu ako na two failed marriages and you are still young? Ama wewe ndiye ako na two failed marriages.

no one gives a shit about your crappy imaginary sex life

Don’t search for Love it will come to you!

hah
mboch anakutegea na ukedi :smiley: fastisha

1 Like

Ikimbaba sana…" sema wololo !!!

Can you really run a house…

1 Like

siku kupata manzi mwenye ako ready kusettle ni ngumu…they always want to move out and meet more pple ‘like you’

Uncle, mawife ni stress. Hata mi huvumilia tu.

Hehehe. Ati He-man.
Wewe sio She-Rah unatafuta. Ni She-Rah-Ti unatafuta.

5 Likes

[SIZE=6][SIZE=3]whats the difference between marrying na kukamua mboch, will the “age 18-25 rule” still apply?[/SIZE][/SIZE]

Nangoja comment ya supu don.

Be like me, i do walk into love ikileta noma na walk out… dont fall into love buddy kutoka itakubidi ukaswing Thomson falls

Kazi ya moyo ni kusukuma damu, but kupenda ni kiherehere chako!

2 Likes

Mimi nangoja za @Lola- punda milia

1 Like

Pia nangoja comment na picha ya pepo punda.