Ziko wapi 1,500,000,000,000/- za watanzania?

Bajeti imepitishwa jana tu na sidhani kitendawili kimeteguliwa cha zilipo 1.5trillion za watanzania.
Wote ni waoga sasa kuuliza au kufuatilia.
Maelezo ya mwanzo kuwa baadhi zilipelekwa ZNZ yamebatilishwa!! na hakuna wa kuweza kutushawishi tena kwa uwongo mwingine.
Jamani tujadiliane fedha zetu ziko wapi?

Hmm! Mambo mengine ni pasua kichwa…

YANI PESA UNAZITAFUTIA KWENYE JAMII FORUM??? KILAZA KWELI

eti ukizipanga noti ya elfu kumi kumi barabara kuu toka Dar zinafika zoo :D:D:D

Sasa wewe na yeye nani kilaza?!

Hujui hata sheria ya mitandao chanzo ni JF?! Na ndio maana hadi Leo tupo ugenini kwa vitu kama hivyo?! vya kuhoji na kujenga hoja zenye kuwaumiza watawala?! At unadhani kujiunga JF ni kuja kuandika upuuzi kama wako?!

Acha uzwazwa kalimauti wewe

Kwanza unamiaka mingapi?! Punguza balehe

Yaani kuvunja ungo juzi tu hapa unajiona bonge la mjanja.

Kilaza wa Kiwango cha lami

Fuck U sasa huku KT wewe umefuata nini?

Alitakiwa kuzitafuta wapi?
Au kwa baba yako?

SIPANGIWI CHA KUFANYA, YANI NITAFUTE HELA ALAFU UNIPANGIE. sasa mkuu tujadil yanini wakat kiparangoto ashasema hapangiwi. inakera, inauma lakn daaah!

Anazo jiwe

Ulitaka akazitafutie kwenye tundu la mamaako la kutolea makinikia pale uani?

Nenda.c.ato airport, utajua zilipokwenda

Hiyo sahau kabisaa

wala usipate shida jiwe huwa anagawa hela kama pipi kwe mikutano,