Zari ameamua kumaliza Diamond

Wah.

[MEDIA=facebook]512549970449701[/MEDIA]

Wachana na mambo ya wenyewe. Njoo nikumalizia Pia wewe. Nitakusisimua sehemu nyeti.

@TrumanCapote , wacha wanaume wa ktalk who heartbreak you. I will eat you like egusi soup with yams. Kuja upate madaha ya kipekee. Ucheze na mbabe wa mapenzi. Sonara wa michezo ya sakafuni. Generali wa nyota Tano, yaani fieldmasrshal wa vita via chumbani.

Hii Zari inanikalianga kuwa mtamu kuruka

Makena peana kitu ilambwe. What will you have to lose?