young talkers kujeni

@M2Random brownskin @MISCHIEF @Mzee mzima @Art @Deorro @Jimit and other chieths born after 1989 yaani watu madhe hajawai wapea daily tasks za kuosha viombo kupanguza nyumba kufyeka compound kuosha gari ya tikteta kubeba youngest born kuundwa viboko after peer pressure ilikupeleka kuswim kwa river kimilili na kukuom home umeparara kama msomali musituuwe kwa streets bure mukitunyanganya YPHONE NA SQNY

Here is an easy way to make money live from the national daily

[ATTACH=full]108854[/ATTACH]

[ATTACH=full]108855[/ATTACH]

[ATTACH=full]108856[/ATTACH]

momo sampler hii ni opuss gani sasa

Wako kila cownty

[ATTACH=full]108858[/ATTACH]

Wewe najua ulizaliwa 1995

karibu ugonge ndipo mijamaa
ningefuata njia zako lakini wewe utanipoteza
fanya momo-ration kama unataka kuona kulichy kakigraduate

Tikteta kwani unakulia sahani ya umbwa?

@uwesmake akili zako ni nono…mtihani ni kichungi zilikataa kupita

Tumerarua kuku mbili hapa njogu inni

Ingia freemasons vile singo madha konsoltansi ilikunywa kamechi

freemason wanatoa wapi pesa

Uweskende hiyo ni digit yako unajaribu kuibia umati nayo?

@uwesmake.
The wisest of your words are better left unspoken. Sasa omba Hii ulale

The Master’s Last Prayer
The day’s labours done
My journey’s end has come.
A new guide, now lead us on.
The path may be the same,
But the style, is his own:
A new post, will soon pass,
Another mark, will be reached.
Let us all pray, he will lead us,
To an even brighter day.

Get someone to invite you to any of the Lodges ,but you have to change your ways. Your money handling skill pale Kwft can be put to good use helping people under the Master’s Eye.

Ever heard of something called "Work "?

confirming our greatest fears, nothing between the ears !

:D:D Jinga

Central bank , nitumie 5k nikuregister

Uwes naskia ulimeza vega 500 mboro ikakataa kujumpstart?

Ango hio mfupa ni kubwa sana labda useme mmekula marabou mbili

[ATTACH=full]108865[/ATTACH]

Hehehe ndege ni ndege zote ziko club aves

Vega siku hizi wanauza fake nanunuanga viagra 1000 kshs per tablet