Yes rasta

Playlist ya Sunday.[ATTACH=full]282760[/ATTACH]

Niwekelee tenga ama nilipe 1k
[ATTACH=full]282773[/ATTACH]

Ongeza Roma Lazio gg
Juve Napoli Gg

Heheh…
Poa squirrel…
Io manze ilikuwa na kaMzinga banae

Weka yellow cards over 7.

Jinga ii
Match gani?

Zote :smiley:

Mbona bonobo zinaShukia akili

Utakamuliwa…but hii baridi najua biashara ya kuuza mkundu is on high demand .so I understand

:smiley: sawa anita

Kuma ya mamako ile inanuka maiti
Mtoto wa mbwa

Wekelea jeshi matinyo

Collie Budz kwa dropleaf riddim? Unless alirecord much later. Hebu niangushie hapa niiskie.

Hata wewe naambie why…

:smiley: bcoz sons from the bonobos… Go figure

Derby Di capitale.