Yaani shagz za watu hakuna stima?

Kuna watu wamepotea kijiji sana kwani huko shagz hakuna stima na msiseme ati ni sherehe:D:D:D

wI-fI pia.

Stima ziko lakini network ndiyo bonoko

I have marked myself safe from that accusation

Hizo 150 Na 1500 talkers Wana waste Kwa brothels zinaweza nunua generators Na kuconnect stima mashinani:D:D. Nimeona @MTINGIZA KITANDA!!! bado ako stoneage period huko ocha kwao.

Kwetu unakuta network ya safcon na hair-tell ni ummeffi kabisa. Equitel is much better

:D:D:D

Watu Wana catch up na friends na relatives. Meffi wewe. There is another world nje ya kijiji

Tuko juu ya mti kutafta network

Inaitwa dopamine detox. Elders should learn taking some off time from the internet for at least a week every month. The bare minimum should be checking emails. Workmates and friends can be reached through phone calls.

Ouma umesafisha mattercore? Nakuja na blue-band kesho saa tano.

Solar panels are way better