Xmas

Xmas ndo iyo imekatika sasa ni story na new year… but a mosa deh when will u change and do something that makes sense??? Ok acha nifanye umeffi yoteeee hadi 31st but ikigonga 12:00am 1st apo ndo ata hii ktalk mtajua mosa is a changed man. Who is with me? Lets make 2018 a good year kama sisi ndo tunajuanga ya kesho

Amen @Mosa ndugu yangu @Saintonthebeathoe sjui kama aliget krisi ama niaje. …amelost sana

@Mosa naomba zile marks ulipata kcse hazitakupeleka juja boys(jkuat) .

Alikaa nyasi

Bi

Zijatoka

vipi boss

krisi inakushikia wapi?

kite tu changamka nipate kc

@Mosa USICHANGE

Sasa ntashindanga tu ivi na utoi na nime zee eka brathe

zi tunakupenda hivo

Sawa Asey