wuuuuuui wameland banae

Banaa I have just arrived home nikaekewa ugali na Kuku then all of a sudden wameingia.

They are finally in Nairobi. Be aware. Mboga zimefika

[ATTACH=full]287368[/ATTACH][ATTACH=full]287369[/ATTACH][ATTACH=full]287370[/ATTACH]

kwani ulikua umeenda kukamuana muranga kwasababu wee ndio umekuja nazo hadi kwa nyumba

hio ni grasshopper wewe noogle . Weka huyo mtoto chini ama niite watu wa animal rights …

Unaita moths mboga?

Huyo si nzige

As a bottom faggot prepare that for your husband @Motokubwa

@Motokubwa

same species though…

ulipiga magoti kwa nyumba ukipiga moth na odede picha?

Nimesoma title nikaona tu umama…yaaani mwanaume mzima (allegedly) ana type “wuuuuui” ? …enyewe ushoga Ni mbaya.

Mkono ndogo sasa ya mwoman

Hizo vidole Jo. Hata vile tunaitanga @Panyaste★ midget wewe mko same height. Kama umemshinda ume muwacha na 0.5 mm.

Ukiona mwanaume mzima mluhya akisema wuuuuiiiii ako na umama sana

:D:D:D

Iyo ni lavae ya chameleon , ngoja 24hrs itachange to chameleon

Am not a midget btw but hapo umesema ukweli. Lichoti is the real midget. Kumbe yeye utumia reverse psychology. Leo tumekapata

Banaa zimeingia Nairobi , mujipange this week

kubali you’re a fuckin midget fag,shaitan

Enda utombe huyo midget mwife wako Lichoti design vile ule mseh alidinya ule mtoi. Let him ride u

And you clean your fukin nails…utaendaje kupigana finger na makucha kama hii