Wueh.. Si watu wa gym wanaweza kula

Body guard wa Bobi Wine pale… Mwili haujengwi na mbao.

Msee anakuchafulia sinia mzima man solo.
[ATTACH=full]202723[/ATTACH]

[ATTACH=full]202724[/ATTACH]
[ATTACH=full]202725[/ATTACH]
Hadi analamba ile supu ya kachumbari banaa.

Nahurumia ile washroom ataenda :D:D:D

ngombe kama hizi hawaendangi washroom…hao uenda choo ya kanjo ama pit latrine…heshimu jina washroom banae

Na hii Maneno unaelewa Sana.

Mbona hakuna ugali. Hiyo chakula ni kidogo

This is a man eating.
I rest my case

Na mwenye ataosha?

Young man, nimekwambia na nitakwambia - you have a very, very unhealthy obsession with other men’s orifices - the mouth and anus.

Ikanikumbusha thread ya @Nyarwath

@kush yule mnono and @Tumbo johnson likes this

Please stick with “This is Guka/Phil threads” umbwa mzee

:D:D:D

:D:D:D

Chyeth

:D:DChokosh wewe ni fala aiseeh

I’ll do that sir. I was telling you this because naona kama ni some kind of psychosis. If necessary, seek medical help. Nice day, sir.

Mwili haujengwi na mbao,a man has to eat

umesafishia yye mkia? naona siku hizi unamtolea meno ovyo ovyo. Kamuliwa utulie

Wenzako wanangojea bonus ya majani chai na kahawa na wewe hapa unafuata mkia wa midget…yonda mzee wewe

Nmeachana na bibi yako fafadhali…pole mla yonde