WSR tonight on NTV

[ATTACH=full]282129[/ATTACH]

Its Dr. William my friend

Na Ruto anakaanga tu ameparara full-time. Si mtu amnunulie vaseline.

In Kenya…only Hussein and Yvonne can interview such shady characters

Ken can’t handle him

Atamuuliza maswali ya kipuzi

Wewe umejaa mafuta but hauna kitu mfukoni

Serrre

Ulitaka asiparare ndio umfire mkunduni au?

Wewe ndio unapenda Ruto so maybe wewe ndio unaeza fanya hivyo. Mimi sipendi huyo jamaa, nimekupea free.

Probably Ruto sent him a list of questions to ask.

Hussein was a natural. Swali valid but za masters level. Oprah Koinange I don’t even bother watching.

Wewe hupenda @Starscream

It says 23rd

Ateh Oprah what?

:smiley: he asks baby questions

Unatukana millionaires na wewe ni pauper wa mwisho. Hata 20k ni shida kupata.

Mijungu is a poor interviewer hes Nasa damu

Am told that politicians don’t answer questions that they have been asked

They answer questions THAT THEY WISHED THEY HAD BEEN ASKED

THE FOG OF WAR: HIO NI ONE RULE YA MZITO the late MCNAMARA

The biggest seller for any media house since 2018 is WSR.by now he should have shares in all of them ama apewe royalties

Uko na swali gani ya kuuliza Arror?

Pambana na hali yako na usitingize yangu. Imetulia

:smiley: :smiley: Oprah Koinange