wife materials

unatafuta wife material kwa klabu huyo si bibi huyo ni bartender
unatafuta wife material kwa parties izea moja brathe huyo amefyekwa na kila partyholic men .
unatafuta wife material kwa kanisa izaa tu unataka kuwa ukihubiriwa atawakati wa sex
unatafuta wife material wa kutoka ocha msee…hebu afike tao haerevuka uone kama hatafuckiwa na mabeste zako wote.
wife wife wife tutatoa wapi??? independent woman thats it,wanaume why do u fear this independent women ambao ni mamanagers,CEOs whereas they are the ones that can sustain a good family…hawa wakutaka pesa wakati utakuwa broke utajua kuwa si bibi umeoa ni store ya kuekeza

SCHUPIT VILLAGER

[ATTACH=full]48791[/ATTACH]

Are you OK? Calm down and tell us what happened!

hio matako yako kubwa inasumbuliwa na kinyesi

nimetoka kuchezwa na dem nikiwa nadhani we had a future…madem mtatuonyesha mambo

BINGWA SCROTUM UNATUSUMBUA

my dear mimi si bingwa scrotum…text that guy the fuck of what misunderstanding you have between you two

This explanation will not wash here… LETA FULL HEKAYA selle…

Villager mende ya choo, meffi kabisa

Peasant Villager

Bibi hutoka kwa mungu. Si ndio @Purr_27 ?:smiley:

PURR NI MALAYA TUUU

nimedate dem for 3 years down the line.it all worked well for the 3years on my side.We were soon to go down to the aisle next year…but to come to realize last week the chick was playing me with one of my friends…kadem nika shags…nilikaleta tu tao alafu tukaanza kustay pamoja for that time.Amazing part nilikuwa nishakafungulia salon and so to her she was earning some money…Imehappen last week kulikuwa na workshop hapo 680 hotel ,nikaamka vizuri nikajipanga nikaishia huko …As the workshop ilikuwa inaendelea i went to the washrooms, nikiiingia washrooms nikaona bluish skirt which seemed familiar from the elevators…sikushugulika kuangalia sura nikaingia washroom vizuri nikamaliza shughuli zangu…nikafikiria dem wangu asubuhi alikuwa anairon blue skirt ,nikajua there is something going on,mara hio nikaharakisha hotel service ya 680 hotels kuangalia…wooiiii kumbe ni dem wangu na beste wangu Frank …wameketi side by side wanashikana mkono …nikasema i have to follow whats happening here,nikaiita mawaiter wa 680 mmoja nikampee 1k anichungulie hawa watu wakitoka…mimi nikarudi workshop within 45 minutes waiter akakuja akanishow wanatoka…nikatoka meeting nikaishia all down na stairs mpaka kwa gari ya Frank .Wakaingia na gari kwa Frank Frank akamkiss alafu dem akatoka.Nika tegea frank aishie alafu nikatoka nikama sikuwa nimemwoana ule dem dem kuniona akashtuka akajifanya anaishia hio Hotel ya masonko iko hapo opposite 680…nikaona hapa nikact ufala nitaendelea kuchezwa…i had to tell someone aniitia huyo dem ,atleast huyo msee niliita alikuwa persistance …kadem kakaangalia nyuma…tukaongea vizuri nikama hakuna kitu ilikuwa inaendelea kisha akanishow anaenda shopping nimjenge dooh mimi nikatoa dooh nikamshow atanipata kwa nyumba
kadem kakafika kwa nyumba ,nikaanza kukanaratia story kuhusu there meeting na frank…nikamshow hatuezi endelea hivo ,nikampea dooh aende kwa nyumbani ama afuate Frank…Dem nakulia yote nikamfukuza kwa nyumba infront ya maneighbours…mpaka saa hii sijui alienda shags ama kwa Frank…Frank mbwa hii kama uko hapa u have to read this…

malaya ya wanawake pia najua imejaa hapa?

Pole blaza. Pitia SJ, upigane shot mbili, stress iishe.

MAGUFULI WACHA KUTUSUMBUA

woi. shit do happen

lalisha unyambo…uwesmake usireply message ingine please? unanibore

Sweetheart hi

:D:D:D:D