Why you should avoid singo mathas

This is why… imagine your daughter calling you bitch…tf… In whose house with a man can a girl utter the word bitch…wacha ata kuita mtu kutaja iyo jina…singo mathas wachaneni nao kapsaa

4 Likes

To think this is what @mzeemashavu says to his mommy in her house, sadness of life

15 Likes

I think she was saying it in a playful manner.

And remember, the mother is a famous socialite. Am sure she uses those bad words too in front of the kids.

Noma!!!

1 Like

I hate her parenting skills but I love her business acumen.

2 Likes

@WasikA calls his mother beeeeech coz alizaliwa river sondu miriu kwa mto

1 Like

Na ww wa mapipa uko mlolongo
Daddy was a baruya

1 Like

Mbona ulete kipee kwa hii dunia ateseke kama wewe?! You’re a very cruel and spiteful person

Mamako ateseke, wewe uteseke halafu kipee pia kuteseka is guaranteed. SMH!


2 Likes

Mbambako na mamako wako river sondu ukitype


The beeech which diarrhoead you will be payed with miwa

3 Likes


Humbwereeeerrr

2 Likes

Ni illiteracy ilifanya ukapost picha za mummy, magoti zako na kipee wako huku kijijini? Ulikua unangoja kupigiwa makofi? Those pics will follow you until you die wewe mtoto wa malaya wa 30bob

1 Like

Humbwereeeerrr

[quote=“WasikA, post:10, topic:488506”]
…llow you until you die wewe mtoto wa malaya wa 30bob
[/quote] humbwereeeerrr

Nikililia kwa gari mamangu alipwe thate mamako anachora Saba pale River sondu uletewe miwa

Meanwhile before we are done they will know how you were birthed like a fish

Why did you breed na unajua ujinga na umaskini yenye iko kwa single mother family yenyu ya umalaya? Mbona kuweka huyo kipee kwa mashida hivi mtoto wa malaya @PERDITION ?

Utakula miwa lunch wasike? Mama amerudi? Naweza mletea gorogoro tano za miwa Dio twende River ,kuswim kwa hio mtaro ulipitia.ulipitia mcea ama coomer?

Masweeps left right and centre…

Your Mother Robot GIF

7 Likes

As usual my threads are very welcoming to chokosh wars…katambe kutamba

4 Likes

Malisa hiyo chokosh ya mlolongo

1 Like

Malisa hio kihii ya milaya @mzeemashavu

Hii ni mukhtasari. Mkiingia Old Town Mombasa ndo utakuta baba anaongea matukano mbele ya watoto na mama yao akiwaita ‘humwer, kumamamamako, mimi ndio nilikukojoa ndani ya mamako akakunyamba halafu unaniletea kichwa kigumu’ mtoto akijibu ‘we bwege kizee hakiwezi simamisha m*#oo ulikojoa nani? Labda ujikojolee na hicho kijidude chako kichafu.’ And life goes on, next unaona hao waliokuwa wakitukanana wakicheka pamoja.

Habari ndio hio.

4 Likes