why are the poor people breeding like rats?

Yaani nmerelax hapa Bungoma County napokea updates. a daughter of a family friend was married to another haslar and they have 4 kids. Juzi the guy passed on. The lady had no job. She will have to go back home so that her parents who are also struggling can assist in raising the kids.
kama ni watoto usipitishe mbili bana.

AMG nikimeza hii protein bila kusumbua

Utakunia lami?

Maskini(na sio kwa ubaya) hawawezi taka skia i maneno ya kuzaa mtoto mmoja…wao jibu kila time huwa kila mtoto anakuja na sahani yake:cool:

niko 7 target ni 30 DNA certified kids

Wanatafta mtoi wa kuwatoa kwa shida

The population needs at least 3 kids per family for the population to sustain itself, i.e. 1 kid to replace the father, 1 to replace the mother when they die and the 3rd kid is the population’s insurance against those who die without reproducing. 2 kids per family would mean the population decreases over time.

Rustler I was sitting pretty damn good na mtoi mmoja hadi juzi juzi … lakini sahii naona kuna vile babymama na lil princess wameshirikiana wakidai niglet mwingine banae. Those two are kinda fuckin’ with ma head … lately na io stori

Mbona umevaa rubber shoes Bata Ngoma za wamama? Kutoka uingie zile groups za wamama FB umekuwa mtu fakin sana.

Kesho naletewa this tsiswa, njugu na obwoba…Next week watanitambua

@Kodiaga msimu wa akutahiri usipatikane huko umbwa hii

Why is it the family guys siwaoni wakipost vike Maisha inawalemea ni baba zeroes trying to justify their barrenness? Might it be reverse psychology like how faggots try to parade praise and advertise their faggotry to all and sundry?

Leo nimekua na beshte yangu mmoja tulipatana kwa duka akaniambia kijana walahi usijaribu kupata watoto kama hujajipanga. He has 2 kids na ni fundi.

Onyi wa Kayole niaje ?

For the past 10 years umekuwa ukituambia hivyo… kwani uko commercial break

They want to name all clan members.

Worrathis?
Unazikulanisha kavu kama njugu ama Kuna kitu ingine?

unawezateremsha na ugali kama kitoweo. Ni kumbekumbe yaani termites

Weuh!!

Hii season western hakuna njaa hata kidogo. hapa unaona vile @uwesmake amefurahia yake

it usually starts from here

Hizi nikiwa mless na ka group ka watoi tulikuwa tunashika kukinyesha, naona kijana ameikula ikiwa alive. Singedhubutu kula wadudu