why AM I not being promote as a village elder

kenyatalk admin i need an answer!! nimekua hapa like ,6months nimekua nikiparticipate, kwa kuna shida mahali???

Osungu yako puh! Puh! Puh!

Inanuka pupuh

Cheki headline

But wamekuonea, mi nlikua Elder in 5 days

why you speak “idiot”? Here we only understand English.

25 messages with zero (0) likes hautoshi mboga…pull up your socks…

Rudi shule kule ulisomea uambie mwalimu wa usungu arefund pesa kidogo then come back na hio receipt.

Are you a bean holder?
If not please hit a tree

mbozi we i was made an elder for 2 days alafu mwanamke mwingine na kiherehere yake ka amesahau na watoto wake akaleta uchochezi . i was demoted and stripped off all my medals…schuppit married woman

Can’t seem to reconcile your participation and number of messages posted

Ukiendelea kuuliza maswali ya kijinga namna hii hautaja kuwa hata villager… The @admin might even create a new category for you. Below new villager

Hawa ndio matiang’i anatafuta

:D:D

NV rudi pale lexicon ungoje orientation, sienji!

:D:D mwanamke gani hio mblo…

napenda iyo majlbu

Ukiwekwa elder unaweza choma kijiji

lol me too

i think ukihit the 250likes milestones utawahi VE

@wildfrank amebakisha 23 likes i think

i will spend my next coming days spamming this kijiji until i hit them…

right now i cant say nko chini yake bado…ngoya tu nfike apo i dedicate an entire thread to her negatively