Who took out my thread?

Hiding the truth will not help anybody bwana admin.

What was the topic about? A summary will do.

[SIZE=5]Kwani uliweka nudes za @Electronics4u ?[/SIZE]

[SIZE=5]@Electronics4u kwani huyu jamaa aliweka mgongo yako hapa?[/SIZE]

Which thread?

this website is dying
admin cannot afford ECC ram so threads disappear kiholela

sikuona thread but najua ni
[ol]
[li]this website is dying[/li][li]nimehama twitter[/li][li]trolls wamejaa hapa[/li][li]huwa silogin 22 days mfululizo[/li][/ol]

Uliza @Purple we saw her pull the trick last month

:D:D

Haiya, bado uko hapa, si urudi twitter na tiktok

we dont need you here rudi twitter. mimi ndio nilingoa as senior mod

:D:D:D

:D:D

:Dwachaneni na @yumoni aka @BBIsiMuhimu punda nyinyi

niko nyuma yako mtu ya bamboo shoots

[ATTACH=full]373806[/ATTACH]