Who is a woman?

A woman is a person who asubuhi Hana hata bob but Atalala na almost 10k without even breaking a sweat

Hawa ndio wanafunza wenzake umalaya. Yaani dem anakaa anaona kumbe ni rahisi hivi

Ndo maana nilisema siezi oa. Cant marry such creatures. Hawa ni wale unadinya tu siku utatosheka you dump her ass for some new fresh meat.

200w.gif
Jameni vitu za MKZ zibaki huko

:D:D:DNa venye op aku na jina ya heshima ati kennedy:cool:

Such wickedness should be a federal offence!! Exposing good men to disease is not acceptable.

…sioni shida hapo, alijitegemea. Aliuza kitu alipewa bure :D. Ile mbaya ni kusumbua watu na kuwatapeli in the name of love.

Hii comment yako Inanuka incel

Nyonya mboro ya @Jimit ghaseer wewe.

I won’t comment negatively coz Ni mkao.

Hio kudinywa 5 times one day si surprising. But the last statement…hadi akasakiwa job wtf

Ndo nakushow huku nje simps ni wengi. They will do anything for pussy. Kuna jamaa akipewa pussy mara mbili akili yake inaacha kufanya kazi kabisaa.

:D:D @MTINGIZA KITANDA!!! Angemlipia bila ushawishi

Wanaume wangelikuwa wagumu kama mimi , malaya wangekufa njaa:D

Mwanamke not a relative akiniitisha pesa twice without anything in return ninaondokea na kufunga chapter yake.

@MTINGIZA KITANDA!!! ndio angekuwa wa sita, na wakulipa hio rent for years :D:D

Malisaaa :D:D

You seem triggered manze. I must have hit a nerve

Hata mimi bitch alikuwa ananipima ametravel but nachungulia tiktok yake akimake routines mtaa

Oya…nirushie through pass ya kale ka siz kako ka 1st year colle…nataka kukasindiria msogoro…rent ntalipa

Marian Mutua… huyu si mama ya Phar…ama Acha tu.