Who introduced watu wa ocha to social media

Mbona madem wa ocha huwa na vidole za mikono zimechapa

Hapo sasa my fren ndio unacorrect makosa ya hao maboys wawili.unapatiana mjulus kama tender ya oxygen supply to a big city in china,atakua anaimba jina yako kwa kila kijiji watu watambue wewe ndio ule sponyo mwitu

Ju wanafanya kazi kwa shamba na nyumba,hakuna time ya manicure,atleast wanajua kuweka nyaus safi

Are u sure that’s what she’s thinking ama u are assuming??

This discussion by city men has been inspired by the simbo fact that her legs are spread. Power of the kanyau

halafu uwekewe hiyo miguu that style kwa kitanda,utaslide upige nduru kwa utam

hahahaaa… patipati

Kwani wako na ex ray vision?

Kwani watu wa ocha hawafai kua kwa social media?

wise man once said…nyap haina ushamba…shimo ni shimo ile mbaya ni ya nyoka

Sisi mafisi hapana tambua hata mizoga ni nyama. we eat even the eaten

Karatina sio bondo, huwezi pata upuzi kama hio wa disco matanga