WHO HAS TRIED THIS

hae my fellow hustlers.tuliitwa takataka na baba jana.but haina shida inaonekana zukabaga ametukumbuka nani amejaribu hii ama wanataka kungoa doh kwa mpesa ya stock ya mayai[ATTACH=full]379850[/ATTACH]

I don’t believe in free things…now you understand why baba would call you takataka?

Na vaccine ya poliosaitani sema hujajaribu.wewe ni mavi ya kuku.

Hustlers ndio walitusiwa wala si birrionea kama mimi. Arror doesn’t care about you people.

Kwanza yeye hutaja jina mama mbogo nafeel kutapika.