Who has munched of her AKA Wangapi

2 Likes

Anakaa kudemand priviledge za bibi na yeye ni poko

16 Likes

Honest question, whether villager amekula or not, what next in your grand scheme of things?

2 Likes

she got married i think. She was a commoner pale SJ

2 Likes

Hii ndo eating your cake and having it some men are gullible Jamaa hata afanyi background check bana

Hii maneno ya kuiba picha za watu from facebook, instagram etc and tarnishing their name should stop.

3 Likes

Kuna malaya hujui hii nairobi mzima? Kijana ya Monaco

2 Likes

Kwani ni dem yako? Nini ume catch hivo

2 Likes

I have been drinking at Sabina Joy for over a decade. So ata kama dame yako ama sister yako ni malaya huko akipostiwa hapa nitamjua as long as she goes to Sabina Joy

11 Likes

huyu alikua poko SJ…he is not tarnishing her name.

Soon they will steal photo ya your sis pale facebook waweke hapa wakisema anauza SJ.

2 Likes

Kuna dem nilibinja 2yrs ago…alikuwa anajiita Maureen kutoka hapo Kinoo uthiru areas…she was cool and cute somehow but alinipatia bad sex…

Kama anauza, anauza.

Alikuwa anauza sj enzi gani?

Wacha kujifanya so ethical you lost the moral platform the moment you entered this site and willingly created an account called Faking “mkurugenzi”.Kama uko na shida peleka Complaint CCK ama EACC.

3 Likes

Hii type Iko Sophia joy na 150

Vicky. Aliwekwa na some Mca wa eastlands

3 Likes

@anon46421834 tupe maoni

Wee Baki as a watcher, hii forum pic ya dem ukiulizwa wangapi jua ni Poko na talker knows why ameuliza

1 Like