who founded ktalk?

who founded ktalk?

Si ni wewe @Old Monk , ama hujijui?

Umeanza kuji doubt? Kwani umeanza kuzeeka? Nilikuambia usidungwe covid vaccine jab nne lakini wewe na hio kimbele mbele yako sasa utamea makende mpya tena mingi mingi hadi kwa mapua.

Lakini naskia site iliuziwa njaruo flani inaitwa patco

Me and uwesmake

Manki but current owner is @Sidindi Gey aka @patco aka @TrumanCapote

Ukitaka kukua admin lazima uende room 254. Usisahau kubeba lube

@administrator sisi elders wa 2015 na 2016 tunataka utuweke kwa payroll ama utulipie massage na happy ending at least once a year.:D:D:D

Thread ya kwanza ilikuwa ya nani?

Tutakulipia @sludgist akukande mwili vizuri na mafuta ya elianto

This Xmas Elders must eat Mbuzi.

Ktalk is a me-too business

Nipandishe cheo admin tafadhali

To senior chief or clan board member

Nip@ndishe cheo to ‘Baba Moraa’

Is Moraa of legal age?

Patco owns this shiit, he bans and unbans himself and has 1,000,001 handles

:smiley: DINYWAAA

Admin cheza kama wewe nipandishe to senior village inseminator

Wembe ni ure ure:D

@patco aliuziwa kijiji

All I know is Purple is the owner. There was a time ata mimi niliulizwa ka nina doh. But Mrs had cash. But she’s affiliated with @patco probably live in the same house. Same verbal hate. Hate for any non-Kyuk people. Hate of black men.