who can relate..

iyo ya juu munaitaje…[ATTACH=full]201145[/ATTACH]

mafwi

Baby chapatti.

:D:D

Tester

I used to cook the last one… Mamma told me that’s how I’ll learn to cook…I was so proud after… Hehe

For some silly reason we all wanted that small one. Anything to make you stand out is what we wanted.

Phylgee si ukuje unipikie chapati leo

Who used to eat the 1st one?
Back in the days when eating chapatis was rare in the rural areas I used to hear stories that there were women who sang while cooking them…
‘uhoro wa gukena, ni ukiite guku gwituu’.

hahaha in Nairobil Iikuwa ukitumwa shop kununua unga ya Ex you better carry a kikapu because if you don’t utasumbuliwa nonstop. Kila mtu atakuwa anasema kitu. “Leo mnakula machapo” “Si mnialike hata mimi nikule chapo” “unaringa juu mnapika chapo” “Leo wewe msafi juu mnapika chapo” :smiley:
Sijui kama siku hizi

Damn right

how are those even chapos?
dont mean to brag but this is my babymawhen she visited me in my bathroom sometime back

o_O kwani you can’t fit more than 5 chapos in the bedsitter?

swear kama kukaliwa chapo ni real mimi alinimalizia zamani you should see her satisafction on her face wakati nimepanguza sita na ku massage my belly !!!

Utapikiwa chapati ama nyani?

Wewe ndo Nyani hapa

:D:D:D

mbona mkirudisha pan lazima mumeane chapati mbili@purple @phlygee @Nefertities

Chapo zilikosewa heshima sana…zinapikwa hadi kwa barabara…

kumeana ndio nini aisee?