who can help me join instagram

wanakijiji nani mnajua ako poa na hizi vitu za ma dem dem ivi juu uku warembo wakusaidia hawajapita watatu…

Theriously…

@Deorro ndio gwiji Wa hii mambo…

next nitaitwa niasaidiane on how to use Google search???

1 Like

pesa yangu through the adverts i open imekufikia mzito…

tuma 5k nikutumie invite

2 Likes

na “uchinka telekram” unatoanga wapi

natoa telegram

so?

MIMI NDIO CHAIRMAN

acha nkuache nsiende guantanamo…

… naoba nisaindiwe na rink ya mafisichannel huko telekram. asandeni

naona kitu yako ilienda majuu
[ATTACH=full]95365[/ATTACH]

4 Likes

Enda kwa chief akupee barua ya recommendation, kuja na passport yako tatu, plus ya grandies wako, uletee barua ya kutaka kujoin IG yenye imesigniwa na Area Chief, District Commissioner na Mzee wa Nyumba kumi, usisahau certs zako, pia CV na uweke ulete watu saba wawe referees, alafu ngiri ya reg. non - refundable, na usisumbue

4 Likes

…kitu yangu iko hapa katikati ya miguu pahali inakuwanga
hio sijui ni ya nani ina randa randa hivyo :smiley:

acha kuchanganyisha bangi na muguka mchana…skiza tu reggae na uachane na simu priiiiiis

jirani unasumbua