While you were busy sleeping.... @M2Random, ati ulikuwa unauliza nini?....

Impure blood umeenda kufunga maji?mjaribu muone moshi

mko juu ya roof ama?

Hehehe pure blood mtatafuta maji Nakuru

:smiley: Hii ni flawless victory

Niko kwa bar nikikula mali yangu nangojea game ya Liverpool kuanza mende hii.

The unforgivable stuff he has posted about women…kweli ya dunia ni mengi

Drunk af hapa kisii na siwes taka hii maneno inipite

Amekataa kuwa statistics

https://www.youtube.com/watch?v=xCF7r4XY024

It wasn’t me.

Hekaya complete expert

Mutura ndom hivi wewe ni team dry fry pia?

Uko muranga wapi?

Who was it; Santa Claus?!..
Or was it the Tooth Fairy?!..
Kikikikkkk…

Kabuda anachojua ni kutomba majinyanya Ulaya na kuandika hekaya za urongo, photoshop ni kitu kipya kwake

Check in. Just heard about Pittsburgh

:D:D
Brown, Rich and Dangerous.
Wololo.

https://www.youtube.com/watch?v=vuQhFvbpMcs

@M2Random kaa ngumu although in my eyes wewe ni mafwiiiiiii

Mwafiii kapsaa

Wololo, ndio naona kwa news…:eek:

@M2Random you really suck ass