Which uni is this?

Hii ni Uni gani wasee

:meffi:

:D:DChenye naona hapo ni 3 [SIZE=4]PEG’S [/SIZE]

Ww

Ww uko na maono tofauti

Niaje @Mosa Dehhhhhhh ?

Poa sana mzito… za ma days?

the vagina is a muscle. the more it’s used, the stronger it becomes

Only childbirth makes the pussy wider. Not sex, unless you are doing it with wide objects like soda bottles.

A @Mosa deh!
Kukumiss Nayo? I Hope you have been well.

Awouh walai kunichocha nayo… karibu ata nianguke ni butwaa… anyway niko tu… niliget fianceeeee type yangu and kila tym niko kuchapa ikus so ndo nimelost joh… ww uko fyn pse?

:D:D yaani na hii upuss yote umepata mgels?
Mi Niko tu . Bora uhai.

Upuss inakuanga tu apa kwa ktalk otherwise ukanipata inje ya apa utadhani mimi ni msee wa church. Anyway kuko ivo and pia ntasema kama ww bora uhai

Siku hizi hupost zile mafood wewe hukula?

E