Where is he?

Can someone confirm whether @gashwin is dead since I can’t believe he is not commenting on everything thread, how now people like me are making grammatical errors without being corrected within seconds. I don’t think he is in a coma because that can’t prevent him from logging in.
If you have his number please check with him whether he is ok.

Mwalimu @gashwin is around.
[ATTACH=full]220141[/ATTACH]

Ako tu around si unajua Shule zimefunguliwa ako busy akijaribu ku connect na the new syllabus

Na @Mathaais to.

:D:D:D

New year’s resolution. Monitor the village from a stand-off distance.

Osha mcoosh ya mwaarabu ghasia

Niaje @sludgist

Poa @Mzee mzima

Gashui mlipompea title ya village idler alikunja mkia
Pia hana job since uhuru became buddies with elder bro akawafuta kazi na @spear. Naskia ametuma application ya kuchunishwa sukuma kwa uncle ruto spear aki mnominate

@gashwin = @ciokariga

Sawa, Sherlock:D:D:D. Nani amekuuliza?

Kwani hujui kusoma nugu hii? :D:D

The thread is about your whereabouts!

But I just appreciated your sleuthing abilities!:D:D

Kupanga lessons za metal work for a whole term si rahisi plus ku make sure tin snips ziko sharpened lazima apotee but hio title ndio alifanya akaibika akakunja mkia.

na hatakama alikuwa village idler kuna mtu alikuwa anaitisha bundles?yeye alilima zamani huwa anakula mazao mti ikiwa shambani

kasee shoga wako @Abba alienda wapi

:D:D mafuta ya joma nitakukaranga fooder hii… hata nilidhani @Abba amepelekwa Siberia pia hawa turdmins wamefanya hii place ikue meffi sana

sarcasm is the lowest form of wit.

Niwache sludgist ntakufira