when a sponser is pissed....

Karibuni Mombasani.

[ATTACH=full]24666[/ATTACH]

1 Like

Howz mombasa?

or it may be a sponsor getting hunted down

1 Like

hehehe…
washana na dada zetu watafute za sikukuu na amani

YAANI SPONSOR WANAPENDA MIFUPA HIVI , SIWATAFUTE KAMOMO KAMA @Guru

2 Likes

sasa hiyo sponsor vile amekonda na kuzeeka si momo ata mvunja into two

HEHEHEH SI ATALAMBA COOMER TUUUU

1 Like

Vepee Chokosh Lichoti, Wakanyama alikukamua shoti ngapi jana?

Anko kuwa ukichanganya once once (apan kula chakula aina moja pekee)…momo ni watamu na maslim shaddy wana utamu wao pia

1 Like

Hawa wazungu shida yao hua sijui ni ipi… mara nyingi utwakuta wana dem ambaye wewe ukiangalia kabisa waona ni teja na pengine anao lakini huwa sijui kama hawaoni au vipi.

^^^^Those types agree to anything and that’s what they’re looking for. DFHKMBL…

Anko wachana na bae wangu ama nikutwange pepeta

1 Like

Yaweza kua kweli…lakini mimi hua naona ni ushamba na ushenzi tu. Huwa kawaida wanafanyiziwa kijinga sana.

Kuna mmoja Mtwapa amechukua dem teja akaenda naye guest huku amebeba elfu sabini kwenye mkoba (shenzi 1). Walipofika mle ndani yule demu akamwambia waoge kwanza… wakaishia bafuni alafu yule damu akatoka wa kwanza kisha mzungu akabaki(ushenzi 2). Yule mzungu kutoka yuapata nguo za yule dem kwenye kitanda, mwenyewe kumbe katoka na taulo pekee bila kujali pamoja na zile pesa. Mzungu naye kuona hivyo akashtuka akatoka nje na zile nguo za demu akatupata twabangaiza hapo Jenika Pub kisha yuanza tuuliza kama tumwona dem ambaye alikua amevaa zile nguo (ushenzi 3 Sisi tutamjuaje?) tukamwambia la lakini kuna majamaa ambao wanaweza mtafuta ikiwa atawalipa (Ushenzi 4). Alivyo mjinga akakubali … sisi tukaita teja flani yuajulikana kama Carpenter tukampa kazi na kwa kua yule dem alikua yuamjua vizuri sana haikumchukua mda akaenda akamleta pale pale na wenzake. Kapenta akapewa mia tano akaingia mitini. Yule demu kuulizwa kuhusu zile pesa hata hakukataa bali alisema kua yule mzungu alimbaka ndio maana. Yule mzungu aliposkia mambo ya rape na mwenyewe ni sop sopu akaingiza baridi akamwachia yule demu zile pesa. Na mambo yakaisha hivyo tu. Wallaih tena!

Mwingine naye akapata dem jeja pia akaenda naye beach. Walipofika yule dem akasema hataki kuogelea kwa hiyo yule mzungu akaenda peke yake kisha akamwachia yule dem vitu vyake na ndivo hakuviona tena.

4 Likes

Wazungu ndio waliwao!

2 Likes

suits them …I have no pity for whites! hehe

Unicorn na mlami wake.

teja …jeja ni nini kaka???

1 Like

CHIEF HOMO ACHIA MKAMBA @Mkufuu KISWAHILI

2 Likes

NA MBONA HUJAONA @Meria Mata HAPO KANDO

[ATTACH=full]24687[/ATTACH]

3 Likes

Kwani @Wakanyama amekuahidi nini hii Krismasi ndo maana una ushari namna hio?