what was your deadliest weed experience?

Mie kuna hii time tulikuwa femily get together pale santon kwa my aunt… Sa time ya meals cuzo akatuita na dame fulani wa usiu cuzo huko juu ya apartment tukiblaze kila msee kimoja kimoja… Kwanza hiyo ndo siku nlijua kunakuwanga na holders za weed kuzuia kuchoma vidole… So tumechapa halafu tukarudi kwa hau tukikula vicks kingo… Ndo sisi hao hado kwa dining table… Thats where shit started hitting the van… Mie nliangalia nikaona hawa wasee (wazazi na mauncles na aunts) wamepimia wakaruka turn yao ya kwanza kama hatuko. Sa nliwa nashindwa ntawaconvince aje waniruhusu niamke niruke turn yangu kabla waruke round two coz hizo ni marks ningenyang’anywa… Sasa budangu akakosea akasimama kwenda washroom… Nikajua hii fala wamecollude na judge aruke round 2 kabla sijaruka round 1… Hadi waleo cuzo hunicheka akinichapia vile niliconfront dad nikamshow aache kujipenda hivo apatie wenye hawajaruka chance… But sijawahiamini… Mboch akichungulia kwa ile dining window huwa inalink livingroom na kitchen ndo nliwa naona akiwa judge na chef hat ya white… Mie weed tena issa no

:D:D:D:D:D:D Aacha niite @introvert achore sketch ya shit hitting the van like literally.

:D:D:D
Hii ni ile design msee huenda number two kabla ya kucheck kama kuna tissue…
[ATTACH=full]145177[/ATTACH]

:D:D:D

Hahahahaha umenimanda walai

femily n gan

Hii kuruka turn ndio nini wewe Van?

Bangi si mboga… Avoid it

Mimi na weed huwa tunaheshimiana sana

Ata mi sikuelewa

Hakuna vile utavuta weed mtu next day akushw vile ulifanya na wewe hujui… Hii ni uongo tu.

He is on weed

I also thought I was the only one who didn’t understand this story till I read the comments…

Sasa ni nini ilikuwa inarukwa?? Aarghh!

Nimepotea hapo kwa kuruka turn

Hiyo fangi yako ilikuwa na petroli ndani ndio maana ulipoteza network kiasi.

Upusi watu wanavuta nyasi iko treated na fume za glue na kujidai kupiga kifua ati Tulivuta Weed

Jinga

Hiyo yako ilikuwa imeoza :D:D:D

Yangu ilifanya nijue kunakuwanga na Nebuchadnezzar Kinyanjui na Judas Kung’u

nipe kazi nisupply iko in stock