What is wrong with kids in kayole

[ATTACH=full]93570[/ATTACH]

APIGWE NDENGU BY FRIDAY

Wapi beheading?

Na hii tuliona @Touchlyrics aki-mix cassette tapes akifinya pause/rewind

2 Likes

ngombe mbirionea niaje

Sina picha ya beheading

[ATTACH=full]93571[/ATTACH]

Mnafanya beheading Siku hizi…

Ahhhhhhh, …but baadaye mtasema muslims this that this that

1 Like

poa kimililionaire. wapi throughpass ya momo?

inbox na umake sure ume maliza mechi .

alshabab piece of chieth

1 Like

lakini sina mancave anko…

tumia ya @vuja de

Hapo ni koma kwa bridge, mjinga alikua anangoja watu wakipita ananyangaya simu alafu anangoja next customer hapo. Serves them right

1 Like

Hii tuliona kabla Micheal Jackson atoe tint

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/where-are-those-thuglet-defenders.44999/

1 Like

haka kakinijaribu atapata bullet ya .357 magnum kwa mkia

5k only. Na usichafue nyumba

2 Likes

Apigwe ndengu and he has already died from lynching?
You are getting dumber by the day.

3 Likes

he died

hehehe. washana uncle ako na stress za jana usiku…

chief hii story ya beheading ni hekaya bila mbicha sisi tunaona kijana amekaa na hata hajalimwa vizuri na kenya sioni mtu aki behead mwingine wangesema hata alichomwa

click kwa hiyo thread umewekewa hapo juu…