what is there in dreams?

Morning talkers,am confused right now,what is there in a dream?i had a very weird dream.there is this lady in campus nilikatia first year,akanipiga list ya pending,tukafika third year akajileta,nikalenga story,mind you tuko team moja so tournaments za nje ya shule huwa tunaenda karibu zote akiwa kwa team.shida ni alianza kutusi dame beshte yangu na teammate ati amemnyanganya bwana.na sijawahi katia the second lady,ni vile ni beshte kuruka.kesho tuna tournament kabarak,then yule dame akajitoa akadai hachezi(she’s seed one) kama beshte yangu yuko team.usiku wa kuamkia leo nimeota akiwa anatry kujiua,nikampata nikamtoa kwa kamba mbio,akadai kama sitamdate,atajiua tu.then nikajipata kwa meza na teammates tunacelebrate na tunadate,akiniambia vile ananipenda from first year.hii stori imenishtua nikaamka 5.04 am,nimejaribu kulala nikashindwa

woke up at 5.04 AM. hmmh hope you slept latest 10.04 PM to get at least 7 hours of sleep. You do not need any more sleep. Good day

i had slept at 10.38pm

Tembelea JumaKubaffu, anatibu kuchanganyikiwa…

Nani anakumbuka ile saying ya LeoK?
It’s an apt moment to retrieve it from the archives.

Enda kwa chemist nunua CD go back to sleep and dream fvcjing that bitch na ulete effidence

:D:D:D:D:D Hii asubuhi yote baye.

Hii ndoto inakuonyesha usiponunua Peugeot 504, hutapata amani.
This is evident from the time (504am) you woke up after the dream.

rudi kwa double decker ulale

Meffi wewe,nenda kakojoe

ION; ukienda Kabarak pitia Nandos hapo kwa Maria akupatie uji na chapo-mayai kwa bill yangu

Wacha prophet bonoko @jaymoh akuje.

Punguza starch 1 hour before sleeping.

Nakuja hio tournament kabarak tuongee

Nothing much, its just you wishing things should be that way

ukifika kabarak kuja hapo tennis courts utanipata