What has world come to ? Even in the streets

[MEDIA=twitter]1663798267904155648[/MEDIA]

We don’t care Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Can a man not enjoy sex for a minute or two :D:D

Mtu akiwa sober the act of sex hukaa upuzi sana.

Mumama amendelea nikama si yeye alikuwa ameseti doggy. To women kupeana sio big deal…kwa mujamaa ni big deal, unacheki vile mujamaa anashika kichwa akikaskizia…:D.

Chokosh war loading…mama ya mtu naona akiwa under attack.

Ako za maliza uende

amempea shot :D:D

Hata hakumwaga. Watu wa MGTOW wana wivu jameni.

Alianza kuomba hio kitu labda last month, akiambiwanga sio leo, labda kesho, kesho kesho hazikuwa zinafika, na yeye akajua pale watapatana lazima itafanyika. Kumbe walikuwa wapatane kwa barabara…

Better than immoral lbgtq.

Amejua raia watakatisia. Lazima ufocus.

:Dwhats wrong with humans… nothing wrong with consensual seggs

Na ndio alikuwa anakaribia kumaliza mission. Hata hakuwa amepata time ya ku safe eject…:smiley:

By the way before man invented clothes ama before muzungu akuje na manguo Africa si mababu zetu walikuwa wanakulana hadharani…:D:D

Hiyo sweep Jo:D:D

Eish. Hizi ni wakati wa homoerectus.