What does this statement mean among young Nairobians

Juzi nikiwa The Kettle kwa urinal (toilets were full na nilikuwa nimekazwa mbaya)… after getting done peeing nikiturn as I zipped my pants …someone in the next urinal pouch having finished after me, said this while grinning…

“Karibu nidhani wewe ni msafi”

Left wondering what it meant

waiting for sweeps
[ATTACH=full]467970[/ATTACH]

Nikitoka Wajir niliona oria anaosha deek na maji kwa urinal.
Huo ni umafwi wa wapi?

That’s how it should be… but even hafai to do it while standing

Woriahs are the filthiest people on earth. Ghasias hukula na mikono group ya kama 10 men from one tray na ni rice na stew sio ribs ati mtu atachukua moja moja. Extremely filthy/unhygeinic people.

I hate when the ghasias hukuongelesha na lugha yao only to realize you ain’t one of them.

kumbe ulikuwa serious ukisema wewe ni light skin

lightskin nywele ngumu:D

the fag is just advertising his gaping arsehole for a few pilsners…
shenzi shoga mweusi

Woriahe, uza mkundu mbali na hii kijiji.

Ar iskixishoo

Some walk with tissues, wet it kwa tap, then akimaliza kunyora anapangusa mjuols na iyo wet wipe kienyeji.

Aliona boot yako iko sawa

Ua maliza hapana hurumia Kinoo Kevin Samuels.

Skinnies deserve to be skinned alive