What Do You Do?

[COLOR=rgb(184, 49, 47)][SIZE=7]What do you do ukiona tako kubwa kali kwa kunguru anakaa mshamba?
Leo nilikua naenda tizi nikaona kunguru inakaa mshamba lakini ikona tako wazimu sana inakaa tamu.[/SIZE]

[COLOR=rgb(184, 49, 47)][SIZE=7]Siku fuata kwasababu najua nitaona yeye tena lakini alikua amevaa nguo mbovu pia.[/SIZE]

[COLOR=rgb(184, 49, 47)][SIZE=7]what would you do? [/SIZE]

[COLOR=rgb(184, 49, 47)][SIZE=7]Nipunguze kichwa kubwa nifuate ama niache?[/SIZE]

senye ni senye
senye hainanga ushamba

Mtombe utupe hekaya

Unatapika

[COLOR=rgb(184, 49, 47)][SIZE=6]Acha hizo. Natafuta usaidizi[/SIZE]

[SIZE=6][COLOR=rgb(184, 49, 47)]kweli. Lakini si aibu kutembea na kunguru mshamba?[/SIZE]

Ata picha ya shamba

Wank ulale since you weren’t interested anyway

ukipata ule ako na low self esteem, atakuwa akikutandikia kitanda ya kutombaa lanye

[ATTACH=full]381488[/ATTACH]

[SIZE=6][COLOR=rgb(184, 49, 47)]Kama hii[/SIZE][ATTACH=full]381488[/ATTACH]

Hizi ni Mali za @rexxsimba … He will be one greatful nigger…

Ama Ata picha ya nguo mbovu ilivyo furisha matako jameni?

[ATTACH=full]381499[/ATTACH][ATTACH=full]381499[/ATTACH]

[SIZE=6][COLOR=rgb(184, 49, 47)]Kama hii[/SIZE]

Huyu ankaa mmama anaji heshimu …

Wachana na maid za watu…