What did I say?

Ndio nime land sai wazito and just as I predicted imenyesha :D. Kujeni inbox for palm reading…
[ATTACH=full]160158[/ATTACH]

There is a country jailing witches, wizards, black magic people etc umeponyoka vile umerudi. Usiende kisii tu.

Umelala kutoka wapi na hujawahi panda ndege

Kweli hebu tulale

Wariahe ebu andika kiwariahe tuamini wewe ni wariahe…

ni manyunyu tuu hapa eastlandon but isokei

The five days weather forecast had predicted that. Kwenyu north eastern kumenyesha

Kwani kuwa wariah imekuwa so special I have to prove it? Anyways wandalana birito ban haldena, waaga atu baryo xoolo okambio.

Ahh just let me enjoy the moment.

@123tokambio kwani wembley ni pitch useless aje , yaani kume snow field imepotea watu wanacheza juu ya snow . sijawai ona emirates inafanana hivo

Hehehe…
Uwanja ya Tottemeffi hiyo, wanangoja city kanjo ya london ifanye maintenance…

:smiley:

:D:D:D