What a night

Ililala ndani
[ATTACH=full]358116[/ATTACH]

[ATTACH=full]358117[/ATTACH]

chokosh ukitomba chokoraa mwenzako sio lazima utuanikie kunguni na meffi yenu hapa

Tunajua ulipiga nduthi kwa cd. Ukabuy bra ya 30 bob. Unaleta fake effidense. Meffi wewe

You need to be castrated

Hio bra inakaa kama ile @poyoloko ama @chap huvaa. I hope hujawamaliza thread

What happened to self worthiness??

You desperadoes you go to full lengths of proving BS to anonymous mass?

@Chiefguest unaangusha elders, bra ya 1 gb na unatuanikia hapa uchafu yako.

Ghasia.

Umemwaga hadi Golgi bodies

Uko down pande ya floor tiles

Hio ndoks inaitwa machos!!? Ama ni pixels zangu zimeisha?

Bado unaota unatombwa matako na Lewis Hamilton kwa lami ya formula 1 Monaco?

Your nights are pitiful ,long and cold.

Peasant uliweza shot moja pekee?? Alafu haikulala ndani… Hio ni malaya ulienda kutombea kwako ju brothel zimefungwa saai…

Ingekuwa ililala ndani, condom zingekuwa saba, thats kama ni kunguru ilikuja sleep over, ama No condom kama ni bibi yako…

Alafu it seems leo ndio umetombana since 2018 ju kama unatuwekea hii ujinga hapa, ungekuwa umeweka zingine kathaa… Umekuwa ukikickstart Kawasaki ile proper…

Whole night 1 condom? Bure kabisa