Wera ni Wera, mboka ni mboka

1 Like

i woud not advocte for such; the morals?

1 Like

Umesema kijiji inuke kunyenye chafu sindio?

1 Like

Lies. She has not received 800k in funds hiyo nayo sio ukweli

morality is for the poor and pretentious middro class…

nyumba ya peasants

Weka yako hapa tuione

1 Like

Siezi wekea shoga kama wewe unachokorwa siwej yako na @MajorProphet akitumia moshakwe imepakwa fresh fry

Stop hating when you got nothing better other than your whoring escapades to show.

Na shoga ni mamako maraya ya kisumu.

Kaino type.

Nimetoka kutomba mamako saisai.Alishinda akirub clit yake akiwatch clip yako na @MajorProphet mkiingizana chupa za heineken kwa mkundu