Welcome Home kanini kega, heheee

Habari ndio hii wenzangu

[ATTACH=full]468756[/ATTACH]

Mūndū wa Nyīrī ndangīthuurwo kùūrīa metumi ndigi magūrū…(fake nyews)
Cc @ChifuMbitika

@ChifuMbitika umepata new handle ama?

:D:D:D:D:D

He’s not from Kandara. Nini hukusumbua lakini?

unaona kama waithera atatoboa?

without the tildes on the Us, that last word on that fake poster resembles another dirty word. :D:D

Hii kitu tunapea Gathuki mundu

Kau kamûndû gatiri hakiri njega nî itina biû

:D:D:D:D:D

Wee hi haiwesekani. Isn’t Kanini Koru from Nyere? kwetu Murang’a hatuwezi kakubali…kanini koru. Kaende Ichaweri and continue arse licking huko. Kajinga sana. Kikuyu msaliti.

Nîatîa kairitu?

Ndimwega muno Shifo. Uko na deni yetu…mimi na hubby. Ulijificha when we came to Nanyuki na ulikuwa umenipromise some Tusker malt lagers:mad:.
I am coming home in Dec to attend a wedding…pris pris pris??

haiya, kumbe chief ni wa nanyuki? @ChifuMbitika Leta pin buana. hio ni mtaa yangu

I didn’t hide myself. You never informed me in advance nijipange

Kwetu ni Naromoru

safi sana

Anaekaga Ile Benz mafuka ya 14k akujie muguka na huku Embu :D:D:D:D