Weed

The entire streets of Nairobi smelling weed, kwani hii kitu ishakua legal?

Guess you are in wrong place

uko muthurwa?

Hama githurai

Even at CBD late evening one cannot miss a whiff of ganja.

Ni ukweli. Jana katika pitapita zangu mjini, utalii lane kwa yard flani apo vijana wameketi na wanaivuta mchana peupe

Huku in the village, every second bodaboda rider that passes you leaves a trail of that smelll

Are you on the east side of waiyaki/uhuru highway?

iwe huru.
[ATTACH=full]281851[/ATTACH]

Anawacha mtadao.

Coast hutumiwa kama dawa all the time kwa street white dudes hutumia nikama tunahama

Kuna edibles niko nazo hazitaki upuzi !!! Weeeee

What if you mix the two on 1:1 ratio?

Apo kimathi street majioni ivi kanachomwa sana.

CDB Bana

:smiley:

Same as me…nikadhani ni vile nmekaa sana bila kuungua.

Now that you know the smel of ganja…

Mhmm ?

Mimi mtu anatumia weed hakuna kitu anaeza nishow…Huyo na ule wazimu wa dumpsite hakuna tofauti.That shit makes people loose touch with reality and become dormant and lazy.