Weed Missment

grandpa smoked n sold it till death at 97

1 Like

no thnks ilikuwa kwa keki …sipendi anything inahusiana na smoke…

Jeez tht feeling :eek: :eek:

You’re not asking the right person

Huko ni Tataabu. …hakunaga fagi uko

nko modern Nani ako area

itisha order kutoka kwa Master pale Abaita Ababiri…

INBOX NIKUPE SHASH.

Zero fucks given :D:eek::smiley:

matako

Nikupee yangu?

yako matako hayana shape.u

kama unga wa kukandwa

But si ni matako tu! Wewe ni mla tako si shape! But,isorait!

matako ugali sitaki

nahitaji vishikio kama vile vikapu huwa

Reminds me the time when i was a juja boy… during orientation my boy raf was missin… asking him alikuwa wapi… he was like alikuwa ameingia gachororo kutafuta weed spot… hehehe…

1 Like

Enda tu hapo car wash any town in 254…hautakosa

alienda kwa antii:D