We need Action. Something must be done

Wengine waliangusha gari Konda na
ndere wakibishana ama Mtoto wa
ngamia ni nga50… Something must be done… This is way too much

Dude, WTF?!

2 Likes

Huyu ni bro mdogo wa regional manager.

3 Likes

Toa ngamia kwa hii story

2 Likes

Upus

Huyu boy anasema nini?

Ngamia has overshadowed the whole point or whatever the kid wanted to put across :D:D. Sad

I vote for. …

SCHupidest post ever from a human

Nyaganya mtoi phone…Anakupandisha ngazi forn no reason