Wazee Wapewe Heshima

patco said:
Wewe si unajua unakuwaga mentally slow saa zote. All the time.

Hebu sasa nenda ukacheze na futhi za Mzee @Abba uone kama ata steadi akutombe utulie, ng’ombe hii. Enda uangalie kama viagra imetembea kwa mwili.

dunia imepasuka wapi jameni ? ! ? ahh ! ! ! hadi mambo ya chumba cha kulala:D:D:D ? ? tafadhali vijana, heshima ni muhimu, apana shukuma wazee nyamunya hii.

:D:D:D

Question? Who was @patco addressing?

And if @Abba in mzee then I am Methuselah… Wonder what @FieldMarshal CouchP , @gashwin et al,would be? Dinosaurs?

@patricia unaitwa hapa uje uongeze matusi…

Huyo msichana @patricia ameanza kunitafuta on a personal level

Umetombwa?

Umekeketwa coomer malaya?

I guess - The organic soup

@Abba khupipi yako, kifaranga yako amekasirika sana tulisa yeye moyo. Gusa yeye mahali mzuri atulie. Gusa yeye matiti na kinempe!

@123tokambio panua paja mti waja!

@123tokambio panua haga, Abba Abdalla amesimama!!!

Ile viagra Muteso amemeza… utapandishwa hadi ceiling leo.

Sasa juu Mimi sitakutusi na mama yako, and I never call anyone’s mother into stupid anonymous fights, Kula block ghasia takataka Malaya ya trump. Sasa from today onwards jiongelee kuma hii…

kwa heri ya kuonana ng’ombe ya Trump. Emotions pelekea hazi yako Abba.

Nipatie link where it all started.

Good. I did the same to HER…

tombaneni bila kusumbua. Nugu.

And who are you kidding here?! Anyone who blocks lazima a unblock pale chini. It’s a silly, futile exercise. Umejuaje Patco ako hapa kama hukuguza pale chini na ukasoma comment zangu zote.

In fact umejua aje kuhusu hii thread?? The thread is my comment!!

Kama umeblock umejua aje ni nini inazungumziwa?

Kulisha huyo block is the best thing ever. Naa please do not refer to ‘it’ as a woman. That is really demeaning us frock/knicker wearers. That poster is sick…mentally sick. The way he goes about insulting folk SMDH and wacha one day I stumbled into a thread where he alluded to be in his 50s. Niliwachia hapo.

malaya niaje? umekuja kumwaga menses hapa? Na ujinga mob, na pettiness mob.

Wacha I follow my bradas nikulishe BLOCK.

No it is not a her. It is IT. Just blocked it sababu anatafuta someone to fight, Mimi na blocking are twins, actually Siamese twins. If he could not see that 123 was trying to engage him yeye ni nyang’au. I hate TRUMP and all he stands for, I have to say. Shetani mshenzi.:saitan:

Kanugu kana mafeelings kaa ya kamalaya, the reason why I suspect kamebeba coomer chafu…:smiley:

@Mrs Shosho ukweli usemwe nani alichokoza mwingine first time? Si ni wewe? And I did warn you that I’d piss you off if you kept at it.

Now you want to play victim and all.

@123tokambio has been trashing my threads for weeks on end. Leo ame surrender. Ni yeye alinianzia and I did warn him as well that he’ll get his emotions hurt. Nikiweka thread hivi kanakimbia kukunia. Kaumbwa.

Hehe mtu alilie kwa choo.