watuuuuuuu

leo ni end of year party na kuna kuma nimekuwa nikimezea mate hapa job for some time now.sasa leo juu kuna hio chance ya kupatana majioni kama tuko walevi .nitarisk na kutupa lugha.bila fombe siwezi coz ni hawa slay queens na wanakuwaga na maringo sana.nitameza kumeza nikiiwinda place amekaa.tuonane baadaye niwachapie kulienda aje.

Umelewa tiyari.

eeeh na chai.masaa bado afande.kuwa mpole

Na ukumbuke kulipa pia, hakuna cha bwerere

:D:D:Dusianze hio story please.kuma ni ya bure hakuna kulipia

Kasee lipia coomer.

Ngite!

@vuja shiieth kuma ata wewe unajua huko pyipu hatulipii .ukisuguliwa na kungru pale astonvilla unachapa akiwa bentover na unabuy legent nusu.kwisha

wueh !!! @culture,hii krismasi kulia mbali,:D:D:D:D:D

You need liquid courage to approach a slay queen? Esteem yako iko kwa toes, beta male :D:D:D:D

Na hapo ndio job yako itaishia…

Minimum pictoral effidens ya io slayqueen

Will you still be working together next year? If yes. Not worth it.

Embasava wako na end of year party?

unless you are in departments that will never converge ever wachana kabisa…kuna uwezekano uombe, unyimwe kisha ushtakiwe sexual harassment.

it’s never worth it especially time ati lazima ulewe ndo umuombe…nefa!!!

Pussy Bandit

hii haijafikicha threshold ya Ktalk…pisha ni muhimu ata kama ni sketch ya hio kuma…

Anaongea as if alidrill hiyo kuma akitumia drilling machine

Ulilipia coomer Kwanza? not a good thing you did. Lipa kama tender.

Kumbe wewe ni ngombe ya sothc C , popo road opp TOYOTSU.