watu wa wifi ya ofisi hamjafika kazini?

Leo niko off nikusumbua kama…tu
China glass bridge
[MEDIA=facebook]4291953547518469[/MEDIA]

1 Like

Some time back ulikua unalia hapa ukiwa broke before upate hio job ya watchman Dubai na sasa you are always gloating. Meffi.

21 Likes

Schupit mungich, papasa mzee Abdul kende polepole bila kuleta nyefnyef

Kwani mimi hutumia gani?
Homowebdev

Gay

Mungich unasumbua

Enyewe maskini akipata matako hulia mbwata.

Si mimi nimesema.

Ata huwezi fikiria hivyo

@Use Less

2 Likes

Bitch be humble!

1 Like

If using office wifi means you are poor, then i am a peasant since ata saa hii ndio natumia. When i was home for two weeks i didn’t login ata fb.
It was on a light note since the village was slow and am idle

2 Likes

For the record, I’ve never used wifi in my whole life

Siku hizi hata salons, PSv’s na place za kuburn movies zinapena free wifi to their customers.

3 Likes

Mzae mi ni wa Maasai Mara

3 Likes

Niliona article about place ma tour drivers hupotezwa na kunguru huko kwa kichaka. Iko vipi?

2 Likes

Ong’er tupatie uzuri ya io sehem tujue kama tunakuja uko easter

1 Like

Of course mwaeza kuja, its Maasai Mara after all

1 Like

:D:D
Masai Mari?

1 Like

:D:D:D:D:D: what?? no! I meant Maasai MARA!!

uko Sekenani au Talek