Watu Wa Kupima Na Macho

Hapa soliezi bahatisha. Hutu alipea mjaka bj anatola na foreskin

https://twitter.com/belladonnarthy/status/1750573559334699273?t=FOEaH8_UHBJrMz9eAru9MQ&s=19

1 Like

uko chupa ya ngapi we mzee?

5 Likes

3 Likes

Umekunywa konyagi mkuu?Hio ndio hupotea na cordination ya fingers after ka half ka kwanza

5 Likes

looks like @gaines, gey thread

2 Likes

Afew drinks , shinda ni morning ukiamka uone bills, plus kenye ulikula , you take a break ya six months.enjoy lakini,

Samahani ndugu, mimi sipigi mtindi. Maanake niliokoka kutoka huo mtergo wa maji chachu. Katika biblia tunasoma:

Mithali 23:
20 Usiwe miongoni mwao wanywao mvinyo; Miongoni mwao walao nyama kwa pupa.

21 Kwa maana mlevi na mlafi huingia umaskini, Na utepetevu humvika mtu nguo mbovu.