Watchman usiku

#Mayo`s rant 01
I swearr ma watchman wa usiku hukua watu bladifackin sana. Sijui mbona wao hukua moody ivo. ama ni vile hawakua qualified kuwa real policemen or walifail test pale recruitment cause ego ni ile ya real askari polisi. hao watu wakwende ndo maana nasema kazi ya watchman especially ya usiku achia maasai hao hukua contended na hio kazi.
Kama ulinyimwa placement polis service usipeleke machungu kwa work station yako. Changamka & value people, it helps being on the good side of people.

Nv ni kukosa kuma imekukasirisha hivi mpaka asubuhi?
Ungepanga mapema.

LAYONI

On point!!! :D:D:D:D

Waluhya wamefanya nini?