Was She Inviting Me for Mechi

many years ago nikiingia campus , i got aquainted to our local shopkeeper , young mother of one …we would talk kama kawaida , maybe joke alittle as friends and that was it , she even knew my parents , so siku moja tukapatana on one side of the estate & she seemed down ,

after salamu akaniuliza , ’ Luanda Magere si ukuje kwangu nikupikie chai ? ’ … jokingly i answered back 'unataka nipigwe shoka na mwenye nyumba ? , she smiled and kila mtu akaenda zake . i saw her again juzi & i it got me thinking …was this an invitation to drae frae or was it innocent chai ? …i think i can get slices nikicheza kama mimi !

kuwa mwindaji, sio muwindwa.

Tulisema nyumba ya kunguru iko na red alert

Umeitiwa chai tena? Dai akupikie chai uone reaction yake, then chuna slices ukisip hiyo tiabe

sina amani , wasichana wananifuata wananisumbua sana , sasa nifanye nini ? ongea vizuri nikupee thru pass :cool::cool:

Cuckold niaje? Bibi alimaliza kutombwa

Maybe you are gayyyyyyyyyy

The train already left when you turned down the offer…he who hesitates masturbates, make arimis your very close friend

Fwacking the shopkeeper. Unahitaji maombi ndugu.

queen , governor , doctor or super model …cockpit ya derever ni ile ile , physiology ni the same uso unaachia mungu , tucker tucker noogle

wewe nikama tunajuana … brare fakin

Hata chokoraa basi?

[ATTACH=full]284921[/ATTACH]

Juvenile Mafwi tuckertucker thread