waria nasema

Hakuna kitu tamu kama mwanamke amekatwa

Ilikuwa moja hapa najiita mama shetan sisi kafukuza yeye. Kakuwa na Tabia mbovu ya kuletea wazee heshima dogo dogo hapa.

hehehe sheitan kabisaa. leta yeye hapa borana afinye yeye makende

Everything about you leeks of little knowledge/height of ignorance. eg Boranas are not from N.E

ni mwanamke bwana… heheh shemale maybe. na hiyo kiswahili yako ni ya maasai hakufika class1 si ya wahriyah… hayeh.

Ignored

ile hekaya ya borana girl with a dirty bra iliisha aje…

Mama shaitani Alfa female ! Amepeleka kijiji speed ya Toyota ya miraa . Wanaume alipagaa hii kijiji !

I miss @unicorn the labrat in Australia

Huyu pia ni bingwa

admin leta links za bingwa na kermit wakiongea juu ya fgm